Forum Lớp 10A2
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhPortalGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Latest topics
» Học tiếng Nhật - Top Globis
Ngày kiểm tra tồi tệ của lớp tui ! Icon_minitimeMon Sep 26, 2011 9:53 am by tuquynh

» Học tiếng Nhật - Top Globis
Ngày kiểm tra tồi tệ của lớp tui ! Icon_minitimeThu Aug 18, 2011 3:15 pm by tuquynh

» Khai giảng lớp đàm thoại sơ trung cấp tại Top Globis
Ngày kiểm tra tồi tệ của lớp tui ! Icon_minitimeWed Jun 29, 2011 5:29 pm by tuquynh

» Tiếng Nhật online xu thế mới của thời đại- Top Globis
Ngày kiểm tra tồi tệ của lớp tui ! Icon_minitimeWed Jun 29, 2011 5:19 pm by tuquynh

» "HẬN" VÀ CHỈ MỘT CHỮ "HẬN"!
Ngày kiểm tra tồi tệ của lớp tui ! Icon_minitimeSat Dec 04, 2010 7:59 pm by tackebong

» Forum teen THPT ntt
Ngày kiểm tra tồi tệ của lớp tui ! Icon_minitimeTue Nov 30, 2010 1:13 pm by rjckcubj

» tình yêu đích thực
Ngày kiểm tra tồi tệ của lớp tui ! Icon_minitimeThu Sep 09, 2010 12:06 pm by gianggiangonline

» Khóa đàm thoại tiếng nhật mới tại Top Globis
Ngày kiểm tra tồi tệ của lớp tui ! Icon_minitimeWed Sep 08, 2010 5:23 pm by tuquynh

» Học tiếng Nhật là niềm vui của bạn - Dạy tiếng Nhật là niềm tự hào của Top Globis
Ngày kiểm tra tồi tệ của lớp tui ! Icon_minitimeWed Sep 08, 2010 5:22 pm by tuquynh

Ban Quản Trị
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Top posters
Admin
Ngày kiểm tra tồi tệ của lớp tui ! Vote_lcap1Ngày kiểm tra tồi tệ của lớp tui ! I_voting_barNgày kiểm tra tồi tệ của lớp tui ! Vote_rcap1 
tackebong
Ngày kiểm tra tồi tệ của lớp tui ! Vote_lcap1Ngày kiểm tra tồi tệ của lớp tui ! I_voting_barNgày kiểm tra tồi tệ của lớp tui ! Vote_rcap1 
huythuc_a2
peheoa2
thieplh
nhoxngaytho
tuquynh
10a2_pro
thangkhoA2
thangkho10A2

Ngày kiểm tra tồi tệ của lớp tui !

Go down 
Admin
peheoa2
6 posters
Tác giảThông điệp
peheoa2
smod
smod
peheoa2

Ngày kiểm tra tồi tệ của lớp tui ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Ngày kiểm tra tồi tệ của lớp tui !   Ngày kiểm tra tồi tệ của lớp tui ! Icon_minitimeThu Nov 26, 2009 7:48 pm

Hôm nay là ngày 26/11 , là ngày mà cả trường tập trung kiểm tra 1 tiết Toán Đại. Chẳng may thay lớp 10a2 gặp trúng ông thầy đáng ghét . Cho phép xin được giấu tên , nói tên ra ko tiện Very Happy . Nghĩ sao mà ổng phát đề là từ phía trên xuống , và theo quy luật là cũng thu bài từ trên xuống , vậy mà ổng chơi luật rừng , lại thu bài từ dưới lên mới đau chớ . Rồi chưa hết đâu , ổng còn thu bài trước mấy phút nữa kìa , làm cho cả lớp ai cũng buồn vì chưa làm xong . Chời ơi, bạn tắc kè bông mới tội kìa , làm bỏ cả 7 hay 8 câu gì đó , lỗi là do ông thầy quỷ tha ma đó . còn nhiều nạn nhân nữa nhưng chưa lấy đủ thông tin nên chưa thể tiết lộ , hẹn sẽ tiết lộ vào thời gian sớm nhất có thể Smile . Tui cũng là một trong những nạn nhân đó , nhưng mà hên là đã làm hết rầu , nhưng hỏng có bjk là đúng hay sai . Cầu trời khấn phật cho là đúng (hihi). Còn một tin nữa , cũng cực kì sốc. Lớp tui có 2 em "được" ngồi trên SỔ ĐẦU BÀI (thật vinh hạnh Crying or Very sad ), đó là em "quắn" và em "Tuấn". Lạy cái ông thầy luôn mà , 2 bạn này mới trao đổi có 1 xí mà đã bị dính rầu . Thật tội nghiệp làm sao Mong là trong những lần kiểm tra típ theo thì lớp tui không gặp lại cái ông thầy hắc ám này nữa , gặp ổng nữa chắc xỉu tại chỗ .
Admin
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngày kiểm tra tồi tệ của lớp tui !   Ngày kiểm tra tồi tệ của lớp tui ! Icon_minitimeThu Nov 26, 2009 9:08 pm

Hjx HJx ! Không riêng gì tắc kè bông đâu Nhox Quấn Lá Chuối cũng bỏ hết 7-8 câu nè ! Vợ chồng đồng lòng mà Heo . May là ngồi bàn dưới còn trao đổi được còn không chắc số câu chưa làm kịp phải lên đến 12 -13 câu . Một ngày chán như con gián . Thằng mod Huy Thục nó làm bài không được nên giờ không thấy nó hiện diện nữa roài ...Tội nghiệp thằng lớp trưởng bê bối
https://sieuquay10a2.forum-viet.net
nhoxngaytho
Năng Động

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngày kiểm tra tồi tệ của lớp tui !   Ngày kiểm tra tồi tệ của lớp tui ! Icon_minitimeSat Nov 28, 2009 8:20 pm

trời! xin chia buồn_đánh trắc nghiệm mà bỏ 7 8 câu thì xong beng rồi (thà đánh nhầm còn hơn bỏ sót mà)_còn có chuyện phát bài từ trên xuống lại đi thu từ dưới lên à >"<........cũng may là bên A1 ko gặp ông thầy hắc ám đó,thôi cố gắng cho bài kiểm tra hình sắp tới vậy......chúc mấy bạn A2 trên điểm TB(mong cho tui cũng dậy hix.hix...~.~)
nhox_xiteen

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngày kiểm tra tồi tệ của lớp tui !   Ngày kiểm tra tồi tệ của lớp tui ! Icon_minitimeSun Nov 29, 2009 6:44 pm

tui cung dau khac ji may ong ba dau ma` noi' hoai` zay.May ong ba nay` dai thiet do dung la`cai' lop' quy ma`.Tui noi' zay dung ko ba con ko dung thi` tui dam dau kien` do'.Tui cung chia se noi buon voi vo chong tackebong nha toi nghiep ghe do' dung' la` vo chong` chung thuy thiet ha Crying or Very sad
tackebong
smod
smod

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngày kiểm tra tồi tệ của lớp tui !   Ngày kiểm tra tồi tệ của lớp tui ! Icon_minitimeTue Dec 01, 2009 10:11 pm

trùi ơi sao mà buồn quá Mad
tackebong
smod
smod

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngày kiểm tra tồi tệ của lớp tui !   Ngày kiểm tra tồi tệ của lớp tui ! Icon_minitimeTue Dec 01, 2009 10:20 pm

Cho mình hỏi bạn nhox_xiteen là ai dậy?diễn đàn của lớp tui hoan nghênh vì bạn đã ghé thăm,xong mong bạn biết rằng diễn đàn này là nơi để mọi người chia sẽ cảm xúc và suy nghĩ nên mong bạn tôn trọng,bạn tham gia diễn đàn này thì đề nghị bạn góp những ý kiến cho đúng đắn,bạn nên coi trọng các bài viết và suy nghĩ của các thành viên trong diễn đàng này,bạn không có quyền nhận xét về lớp tui cũng không được ý kiến về những ý kiến của các thành viên khác .Mong bạn xem lại bài trả lời của bạn.Diễn đàn của lớp tui ko hoan nghênh những thành viên có ý chửi bới hay bôi nhọa lớp tui!mong bạn thông cảm! silent
nhoxngaytho
Năng Động

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngày kiểm tra tồi tệ của lớp tui !   Ngày kiểm tra tồi tệ của lớp tui ! Icon_minitimeWed Dec 02, 2009 8:12 pm

Cuối cùng thì bài kiểm tra cũng đả phát..........thật KINH KHỦNG(nhưng cũng may là trên điểm trung bình),các bạn A2 kết quả tốt chứ.......chúc mấy bạn đạt ddc điểm cao trong bài hình sắp tới vậy!
Admin
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngày kiểm tra tồi tệ của lớp tui !   Ngày kiểm tra tồi tệ của lớp tui ! Icon_minitimeThu Dec 03, 2009 9:51 pm

Ai chọc ghẹo gì bx tôi ! Mà bx tôi nóng thế ?
Diễn đàn này tạo ra để là nơi chia sẻ chứ không phải là mắng nhau hay bôi nhọa nhau ! Mong các thành viên hiểu rõ điều đó!
Chia buồn cho tất cả các bạn....!
https://sieuquay10a2.forum-viet.net
boychanh_iugirlxixon

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngày kiểm tra tồi tệ của lớp tui !   Ngày kiểm tra tồi tệ của lớp tui ! Icon_minitimeSun Dec 06, 2009 9:49 am

Trễ gì?
Chồng vừa về đến nhà thì bà vợ mừng rỡ khoe:

- Anh yêu, em có tin vui, em vừa bị trễ 1 tháng, em tin rằng chúng ta sẽ có baby. Em đã đi khám bác sĩ nhưng chưa có kết quả, chúng ta nên giữ kín chuyện này nhé.

Hôm sau, nhân viên công ty điện lực đến gõ cửa nhà và hỏi:

- Bà có phải là bà Mary? Bà đã bị trễ 1 tháng.

Người phụ nữ trẻ ngạc nhiên: Làm sao ông biết chuyện này?

- Thưa bà, chuyện này tôi thấy có in trong sổ sách.

Khi chồng đi làm về nghe vợ kể lại, tỏ ra tức giận, sáng hôm sau ông gọi điện đến công ty và thét lên:

- Chuyện gì kỳ cục vậy? Các ông đã ghi vào sổ sách là vợ tôi bị trễ 1 tháng à? Tại sao các ông lại xen vào chuyện riêng của vợ chồng chúng tôi?

Nhân viên điện lực trả lời:

- Không có gì nghiêm trọng mà, nếu ông giải quyết xong thì chúng tôi sẽ không nhắc đến nữa, nhưng nếu ông không chịu giải quyết, thì chúng tôi buộc lòng phải... cắt.

- Hả, cắt tôi, vậy vợ tôi sẽ ra sao?

- Chúng tôi không biết, chắc bà ấy phải sài... đèn cầy thôi
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngày kiểm tra tồi tệ của lớp tui !   Ngày kiểm tra tồi tệ của lớp tui ! Icon_minitime

Ngày kiểm tra tồi tệ của lớp tui !
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Huỳnh Long Độc Kiếm
» Ngày nghỉ của 20/11
» Báo cảnh sát quốc tế ra ngày 7-02-2003 có đăng CON VẬT KỲ LẠ